Tất cả sản phẩm
Chất trung gian hương liệu chất lượng cao Furfuryl Thioacetate CAS 13678-68-7 FEMA 3162 được phê duyệt với hương thịt nướng và mùi cà phê
| Số EINECS: | 237-173-9 |
|---|---|
| Điểm sôi: | 90-92 °C/12 mmHg (sáng) |
| Tỉ trọng: | 1,171 g/mL ở 25°C (sáng) |
3-Mercapto-2-Methyltetrahydrofuran chất hữu cơ lỏng CAS 57124-87-5 với thịt bò, thịt gà, thịt, lưu huỳnh, hợp chất (trưa/tỏi)
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 160-180 ° C. |
| Tỉ trọng: | 10,04 g/mL ở 25 °C (đánh sáng) |
2-Phenylethanethiol / 2-Phenylethyl Mercaptan CAS 4410-99-5 Để tăng hương vị trong thịt và hương vị ngon (thịt bò, thịt gà, thịt lợn) Hồ sơ hương vị rang và nướng súp, nước sốt và gia vị
| Điểm sôi: | 217-218 °C (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,032 g/mL ở 25°C (sáng) |
| FEMA: | 3894 |
Hợp chất 2-Methyltetrahydrofuran-3-Thiol loại thực phẩm Cas 57124-87-5 với hương cà phê rang đích thực, hương mặn, hương hạt
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 160-180 ° C. |
| Tỉ trọng: | 10,04 g/mL ở 25 °C (đánh sáng) |
Phenethyl Mercaptan CAS 4410-99-5 với mùi giống như Skunk để tăng hương vị như 2-Phenylethanethiol
| Điểm sôi: | 217-218 °C (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,032 g/mL ở 25°C (sáng) |
| chỉ số khúc xạ: | n20/D 1.560(sáng) |
99% Độ tinh khiết Furfuryl Mercaptan (2-Furylmetyl Mercaptan) dùng làm chất tăng cường hương cà phê và hương thịt
| Tỉ trọng: | 1,132 g/mL ở 25°C(sáng) |
|---|---|
| điểm nóng chảy: | 157,5°C |
| Điểm sôi: | 155°C(sáng) |
Độ tinh khiết cao 99% Furfuryl Mercaptan để tăng hương vị cà phê và thịt ngọt CAS 98-02-2
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| điểm nóng chảy: | 157,5°C |
| Điểm sôi: | 155°C(sáng) |
Mùi thịt Triisobutyldihydrodithiazine Với độ tinh khiết 99% CAS 74595-94-1 Tác dụng cao
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 385,2±22,0 °C(Dự đoán) |
| Tỉ trọng: | 0,921±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
Chất khử oxy lò hơi Carbohydrazide CHZ, chất chống oxy hóa cao su và chất thụ động hóa kim loại cho các ứng dụng công nghiệp
| Vẻ bề ngoài: | Bột tinh thể màu trắng hoặc tinh thể cột ngắn |
|---|---|
| Trọng lượng phân tử: | 90,09 g/mol |
| điểm nóng chảy: | 150–154 °C (phân hủy khi nóng chảy) |
HEDP 1-Hydroxyethylidene-1,1-diphosphonic Acid với khả năng ức chế ăn mòn, ổn định clo và ổn định nhiệt tuyệt vời cho xử lý nước công nghiệp
| chi tiết đóng gói: | trống sợi 25kg |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
