Tất cả sản phẩm
Chất tẩy rửa màng RO chất tẩy rửa thẩm thấu ngược RO với chất tẩy rửa axit (pH thấp) dạng bột và hàm lượng rắn ≥95,0% để xử lý nước
| hình thức: | bột |
|---|---|
| Màu sắc: | trắng nhạt |
| mật độ (20oC)g/cm³: | 2,13 g/cm³ |
Chất ức chế cặn và chất phân tán đồng phân AA/AMPS cho xử lý nước công nghiệp pH cao
| chi tiết đóng gói: | 1kg;|25kg;|100kg |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
2-acrylamido-2-methylpropanesulfonic acid-acrylic acid copolymer (AA/AMPS) CAS 40623-75-4 Các lĩnh vực xử lý nước phun dầu mỏ, xử lý nước nồi hơi, khử muối nước biển, xử lý nước
| MF: | C10H17NO6S |
|---|---|
| CAS: | 40623-75-4 |
| hình thức: | Chất lỏng nhớt |
Chất ức chế đóng cặn và chất phân tán Polyacrylate Natri (PAAS) và Polyme siêu hấp thụ cho xử lý nước
| MF: | C3H4O2 |
|---|---|
| CAS: | 9003-04-7 |
| Tỉ trọng: | 1,32 g/mL ở 25°C |
CAS: 24544-04-5 2,6-Diisopropylaniline cho thuốc diệt cỏ, thuốc acaricide, chất trung gian diệt nấm
| CAS: | 24544-04-5 |
|---|---|
| MF: | C12H19N |
| điểm nóng chảy: | -45°C (sáng) |
CAS: 24544-04-5 2,6-Diisopropylaniline Chất trung gian chính để tổng hợp thuốc trừ sâu Amitraz trung gian
| CAS: | 24544-04-5 |
|---|---|
| MF: | C₁₂H₁₉N |
| Áp suất hơi: | <0,01 mm Hg (20 ° C) |
CAS: 24544-04-5 2,6-Diisopropylaniline dùng làm chất trung gian cho nhựa tổng hợp và thuốc nhuộm chất trung gian
| CAS: | 24544-04-5 |
|---|---|
| MF: | C12H19N |
| Áp suất hơi: | <0,01 mm Hg (20 ° C) |
Axit polyacrylic PAA CAS 9003-01-4 Chất chống tái bám Dưỡng chất thay thế phosphate
| MF: | C15H17CLO3 |
|---|---|
| Điểm sôi: | 116°C |
| Tỉ trọng: | 1,2 g/ml ở 25 ° C |
Axit polyacrylic CAS 9003-01-4 chất làm đặc, chất huyền phù và chất phân tán hiệu quả trong xử lý nước
| MF: | C15H17CLO3 |
|---|---|
| Điểm sôi: | 116°C |
| Tỉ trọng: | 1,2 g/ml ở 25 ° C |
Chất ức chế ăn mòn và chống đóng cặn thân thiện với môi trường, không chứa phốt pho, với hàm lượng rắn 32% cho xử lý nước
| nội dung vững chắc: | 32% |
|---|---|
| hình thức: | Chất lỏng |
| Màu sắc: | màu nâu sẫm hoặc trong suốt |
