Tất cả sản phẩm
99.6% Độ tinh khiết 3-MERCAPTO-2-METHYLPENTAN-1-OL (RACEMIC) Chất phụ gia hương thơm với hương vị trái cây đam mê, hương vị guava hương vị bưởi
| độ tinh khiết: | 99,6% |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 0,959±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
| Nguồn: | nhân tạo |
1,6-Hexanedimercaptan tinh khiết cao với mùi thịt mỡ cháy cho các ứng dụng liên kết chéo và hương vị polyme
| Điểm sôi: | 118-119 °C/15 mmHg (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 0,983 g/mL ở 25°C (sáng) |
| FEMA: | 3495 |
Chất lượng cao trans,trans-2,4-Nonadienal với hương vị bột dưa chuột và mùi hoa béo cho ngành công nghiệp hương vị và nước hoa
| Tỉ trọng: | 0,862 g/mL ở 25°C(sáng) |
|---|---|
| FEMA: | 3212 |
| chỉ số khúc xạ: | n20/D 1.5207(sáng) |
1,6-Dimercaptohexane CAS 1194-43-1 làm công thức tạo hương vị cho gia vị gà, bò và các món ăn cho hóa chất công nghiệp
| Điểm sôi: | 118-119 °C/15 mmHg (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 0,983 g/mL ở 25°C (sáng) |
| FEMA: | 3495 |
Biodegradable S,S-EDDS Ethylenediaminedisuccinate cho dinh dưỡng thực vật thân thiện với môi trường và huy động các chất dinh dưỡng nhỏ hòa tan trong nước
| Vẻ bề ngoài: | bột |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| dạng axit tự do: | C₁₀H₁₆N₂O₈ |
Độ tinh khiết cao 1,6-HEXANEDITHI CAS 1194-43-1 FEMA 3495 Các công thức tinh dầu cho gà, thịt bò và gia vị món ăn hương vị trung gian cho hương vị
| Điểm sôi: | 118-119 °C/15 mmHg (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 0,983 g/mL ở 25°C (sáng) |
| FEMA: | 3495 |
Hương thơm Intermedaite β-Phenyl ethyl mercaphtan CAS 4410-99-5 như một chất trung gian cho thuốc trừ sâu, dược phẩm và thuốc nhuộm
| Điểm sôi: | 217-218 °C (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,032 g/mL ở 25°C (sáng) |
| FEMA: | 3894 |
CAS 227456-27-1 3-Mercapto-2-Methyl-1-Pentanol tinh khiết cao với hương vị thịt và nước dùng hương vị hóa học trung gian
| độ tinh khiết: | 99,7% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 205,0±23,0 °C(Dự đoán) |
| Tỉ trọng: | 0,959±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
Phenethyl mercaptan FEMA 3894 chất trung gian hương liệu có mùi lưu huỳnh mạnh để tăng cường hương vị thực phẩm
| Điểm sôi: | 217-218 °C (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,032 g/mL ở 25°C (sáng) |
| FEMA: | 3894 |
99% Độ tinh khiết trans,trans-2,4-Nonadienal CAS 5910-87-2 với Mùi hương béo ngậy, hương hoa dùng làm chất trung gian hương liệu
| Tỉ trọng: | 0,862 g/mL ở 25°C(sáng) |
|---|---|
| FEMA: | 3212 |
| chỉ số khúc xạ: | n20/D 1.5207(sáng) |
