Tất cả sản phẩm
Các hương vị cà phê Tetrahydro-2-Methyl-3-Furanthio C5h10os CAS 57124-87-5
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 160-180 ° C. |
| Tỉ trọng: | 10,04 g/mL ở 25 °C (đánh sáng) |
Chất tạo hương 2-Metyltetrahydrofuran-3-Thiol Dạng lỏng CAS 57124-87-5
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 160-180 ° C. |
| Tỉ trọng: | 10,04 g/mL ở 25 °C (đánh sáng) |
Bán buôn Tetrahydro-2-Methyl-3-Furanthiol cấp thực phẩm CAS 57124-87-5
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 160-180 ° C. |
| Tỉ trọng: | 10,04 g/mL ở 25 °C (đánh sáng) |
Nhóm thực phẩm 2-METHYLTETRAHYDROFURAN-3-THIOL CAS 57124-87-5 C5h10os
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 160-180 ° C. |
| Tỉ trọng: | 10,04 g/mL ở 25 °C (đánh sáng) |
Sản xuất trực tiếp 2-Phenylethyl Mercaptan CAS 4410-99-5 để tăng cường hương vị
| Không.: | 4410-99-5 |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Hương vị hàng ngày, Hương vị thực phẩm |
| Einecs số: | 224-563-9 |
Mùi bánh mì 2-Metyl-3-Ketotetrahydrofuran CAS 3188-00-9 Dùng làm Chất trung gian hóa học
| độ tinh khiết: | 98% |
|---|---|
| Công dụng: | 2-Metyltetrahydro-3-furanone |
| Mã HS: | 29329990 |
