Tất cả sản phẩm
3-Mercapto-2-Methyl-1-Pentanol Liquid Fragrance Intermediate CAS 227456-27-1
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 205,0±23,0 °C(Dự đoán) |
| Tỉ trọng: | 0,959±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
Mùi lưu huỳnh 3-Mercapto-2-Methyl-1-Pentanol Thành phần hương liệu CAS 227456-27-1 với
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 205,0±23,0 °C(Dự đoán) |
| Tỉ trọng: | 0,959±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
3-MERCAPTO-2-METHYLPENTAN-1-OL (RACEMIC) Hương liệu trung gian CAS 227456-27-1 với hương gỗ cây du, chanh dây và bưởi trong rượu vang
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 205,0±23,0 °C(Dự đoán) |
| Tỉ trọng: | 0,959±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
C6H14OS 3-Mercapto-2-Methylpenta-1-Ol cho ngành công nghiệp hương vị và nước hoa
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 205,0±23,0 °C(Dự đoán) |
| Tỉ trọng: | 0,959±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
3-MERCAPTO-2-METHYLPENTANOL tinh khiết cao Chất trung gian hóa học CAS 227456-27-1 với hương vị hành tây
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 205,0±23,0 °C(Dự đoán) |
| Tỉ trọng: | 0,959±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
1-Pentanol,3-Mercapto-2-Methyl- Các chất tạo mùi hương Thành phần nước hoa CAS 227456-27-1 với nét nhiệt đới, trái cây
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 205,0±23,0 °C(Dự đoán) |
| Tỉ trọng: | 0,959±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
chất lỏng 4-Methylthiazol-5ylethanol CAS 137-00-8 như một giàn giáo cấu trúc cho các chất chống ung thư và kháng khuẩn
| Tên: | 5-(2-Hydroxyetyl)-4-metylthiazole |
|---|---|
| CAS: | 137-00-8 |
| FEMA: | 3204 |
5-THIAZOLEETHANOL,4-METHYL CAS 137-00-8 độ tinh khiết cao FEMA Dược phẩm trung gian
| Tên: | 5-(2-Hydroxyetyl)-4-metylthiazole |
|---|---|
| CAS: | 137-00-8 |
| FEMA: | 3204 |
CAS 40789-98-8 3-Mercapto-2-Butanone Chất phụ gia thực phẩm cho ngành công nghiệp thực phẩm tạo ra hồ sơ hương vị ngon
| Điểm sôi: | 48-49 °C/15 mmHg (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,035 g/mL ở 25°C (sáng) |
| hình thức: | chất lỏng trong suốt |
CAS 15679-13-7 2-Isopropyl-4-Methyl Thiazole Độ tinh khiết 99% Hóa chất hương liệu và nước hoa tạo hương cà chua chân thực
| Tên IUPAC: | 2-Isopropyl-4-metyl-1,3-thiazole |
|---|---|
| Công thức hóa học: | C₇H₁₁NS |
| Số CAS: | 15679-13-7 |
