Tất cả sản phẩm
990,7% Độ tinh khiết Natri ferrocyanide Chất chống dính Nhựa màu vàng nhạt cho sử dụng trong thực phẩm và công nghiệp
| CAS: | 13601-19-9 |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 99,7% |
| Độ ẩm: | 0,2% |
99% Độ tinh khiết Ethyl 3-Methylthiopropionate Nâng cao hương vị thực phẩm CAS 13327-56-5 để thêm độ sâu mặn vào thịt, hành tây và hương vị tỏi
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 197°C(sáng) |
| Tỉ trọng: | 1,032 g/mL ở 25°C(sáng) |
C6H8OS 2-Methyl-3-Methylthiofuran Lỏng rõ ràng Cas 63012-97-5 Thích nghiện như là một khối xây dựng cho hồ sơ mặn và hạt
| Điểm sôi: | 132°C (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,057 g/mL ở 25°C (sáng) |
| FEMA: | 3949 |
CAS 28588-75-2 Hữu cơ Bis(2-Methyl-3-Furyl)Disulfide Chất lỏng Sulfide Hương liệu Tạo hương vị thịt bò đích thực, mạnh mẽ
| Điểm sôi: | 280°C |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,211 g/mL ở 25°C |
| FEMA: | 3259 |
Mùi lưu huỳnh 2-Mercapto-3-Butanol Chất phụ gia thực phẩm CAS 37887-04-0 với lưu huỳnh, hành tây nướng, tỏi, thịt
| Điểm sôi: | 53 °C/10 mmHg (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,013 g/mL ở 25°C (sáng) |
| FEMA: | 3502 | 2-MERCAPTO-3-BUTANOL |
Hợp chất 2-Mercapto-3-Butanol tổng hợp CAS 37887-04-0 C4H10OS tạo hương vị mặn, thịt, rang, hành tây hoặc tỏi cho thực phẩm
| Điểm sôi: | 53 °C/10 mmHg (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,013 g/mL ở 25°C (sáng) |
| FEMA: | 3502 | 2-MERCAPTO-3-BUTANOL |
1,6-Hexanedithiol loại cháy CAS 1194-43-1 Chất trung gian hương liệu dùng làm hương liệu cho thịt gà, thịt bò và gia vị món ăn
| Điểm sôi: | 118-119 °C/15 mmHg (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 0,983 g/mL ở 25°C (sáng) |
| FEMA: | 3495 |
Organic Diallyl Sulfide Bis ((2-Propenyl) Sulfide Liquid CAS 592-88-1 FEMA Được chấp thuận hương vị với một ghi chú tỏi sắc nét, thơm
| điểm nóng chảy: | -83°C |
|---|---|
| Điểm sôi: | 138°C(sáng) |
| Tỉ trọng: | 0,887 g/mL ở 25°C(sáng) |
3-Mercapto-2-Methyl-1-Pentanol Liquid Fragrance Intermediate CAS 227456-27-1
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 205,0±23,0 °C(Dự đoán) |
| Tỉ trọng: | 0,959±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
