Tất cả sản phẩm
Copolymer Axit Phosphono Carboxylic PCA Hóa chất xử lý nước cho kiểm soát cặn bẩn phổ rộng với khả năng chịu đựng chất lượng nước rộng và ổn định hóa học
| CAS: | 71050-62-9 |
|---|---|
| nội dung vững chắc: | %, ≥ 30 |
| Tỉ trọng: | 1.10 |
PCA hóa chất xử lý nước - Phosphonocarboxylic acid copolymer như một chất ức chế nồng độ hiệu quả và ức chế ăn mòn với hàm lượng rắn cao
| CAS: | 71050-62-9 |
|---|---|
| hình thức: | Không màu để màu vàng trong suốt |
| Tỉ trọng: | ≥ 1,10 g/cm³ |
Hóa chất xử lý nước diệt khuẩn không oxy hóa ở dạng lỏng có màu nâu vàng và hàm lượng chất rắn ≥30,0% để kiểm soát vi khuẩn
| hình thức: | chất lỏng |
|---|---|
| màu sắc: | màu vàng nâu |
| mật độ (20oC)g/cm³: | 1,10 ~ 1,20 |
CAS 497-18-7 Carbohydrazide CHZ thành phần xây dựng chính trong sản xuất dược phẩm
| chi tiết đóng gói: | trống 25kg |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
CAS 497-18-7 Carbohydrazide CHZ Chất hút oxy và chất thụ động hóa dạng bột trắng dùng cho xử lý nước lò hơi công nghiệp
| chi tiết đóng gói: | trống 25kg |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
CAS 55406-53-6 Iodopropynyl butylcarbamate chất bảo quản IPBC trong dầu gội và kem dưỡng da & xà phòng và nước rửa cơ thể
| chi tiết đóng gói: | trống sợi 25kg |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
CAS 55406-53-6 Iodopropynyl butylcarbamate IPBC chất bảo quản trong mỹ phẩm và sản phẩm chăm sóc cá nhân
| chi tiết đóng gói: | trống sợi 25kg |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
2,2-Dibromo-2-Nitro-Ethanol(DBNE)CAS:69094-18-4 Chất bảo quản và thuốc diệt khuẩn, và tác nhân xử lý nước
| chi tiết đóng gói: | Trống nhựa 25kg / túi hoặc 25kg |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
2-Methyl-4-isothiazolin-3-one (Methylisothiazolinone) - Kháng khuẩn phổ rộng để ngăn ngừa ăn mòn và hòa tan trong nước
| chi tiết đóng gói: | Trống nhựa 25kg / túi hoặc 25kg |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
Sodium bromide NaBr CAS 7647-15-6 bột màu trắng để chuẩn bị nhũ dầu nhiếp ảnh trong phim
| Tỉ trọng: | 3,203g/cm3 |
|---|---|
| điểm nóng chảy: | 755oC |
| Điểm sôi: | 1390oC |
