Tất cả sản phẩm
CAS 24295-03-2 Các loại thực phẩm gia vị 2-Acetylthiazole Với độ tinh khiết 99% để tăng hương thơm, rang và hạt
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| điểm nóng chảy: | 65,5°C |
| Điểm sôi: | 89-91 °C/12 mmHg (sáng) |
99% Độ tinh khiết 3-Mercapto-2-Methylpenta-1-Ol Phụ gia hương liệu CAS 227456-27-1 Tăng cường hương vị trái cây nhiệt đới
| pKa: | 10,50±0,10(Dự đoán) |
|---|---|
| Điểm sôi: | 205,0±23,0 °C(Dự đoán) |
| Tỉ trọng: | 0,959±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
CAS 19872-52-7 99% Độ tinh khiết Lỏng 4-Mercapto-4-Methylpentan-2-One tạo ra hương vị nhiệt đới và quả mọng đích thực
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 174oC |
| Tỉ trọng: | 0,961 |
2,5-Dimethyl Pyrazine Độ tinh khiết cao với hương thơm rang hạt cho hương liệu thực phẩm CAS 123-32-0
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| điểm nóng chảy: | 15°C |
| Điểm sôi: | 155°C (sáng) |
2-Acetylpyridine 99% Độ tinh khiết có mùi rang dùng làm hương liệu thực phẩm trong bánh nướng và sản phẩm sữa
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| điểm nóng chảy: | 8-10°C |
| Điểm sôi: | 188-189 °C (sáng) |
Hương vị phản ứng Maillard 2,3-Dimethylpyrazine tinh khiết 99% với mùi hạt rang
| độ tinh khiết:: | 99% |
|---|---|
| điểm nóng chảy: | 11-13 °C |
| Điểm sôi: | 156°C (sáng) |
2-(4-Metyl-1,3-Thiazol-5-yl)etyl axetat Hóa chất dạng lỏng CAS 656-53-1 Góp phần tạo hương vị cà phê rang
| điểm nóng chảy: | 112°C |
|---|---|
| Điểm sôi: | 117-118 °C6 mm Hg(sáng) |
| Tỉ trọng: | 1,147 g/mL ở 25°C(sáng) |
CAS 227456-27-1 1-Pentanol,3-Mercapto-2-Methyl- Chất phụ gia hương vị 99,4%
| độ tinh khiết: | 99,4% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 205,0±23,0 °C(Dự đoán) |
| Tỉ trọng: | 0,959±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
CAS 65530-53-2 METHYL(FURFURYLTHIO)PYRAZINE Chất trung gian hương liệu tăng cường hương vị cà phê và gà
| Tỉ trọng: | 1,171 g/mL ở 25°C (sáng) |
|---|---|
| FEMA: | 3162 |
| chỉ số khúc xạ: | n20/D 1.526(sáng) |
Thức ăn tinh khiết cao Propyl Disulfide hương vị CAS 629-19-6 cho các ứng dụng công nghiệp và thực phẩm
| điểm nóng chảy: | -86°C (sáng) |
|---|---|
| Điểm sôi: | 195-196 °C (sáng) |
| Tỉ trọng: | 0,96 g/mL ở 25°C (sáng) |
