Tất cả sản phẩm
2-Methylpyrazine tinh khiết cao với hương vị nướng hạt CAS 109-08-0 với hương vị hạt, nướng, giống ngũ cốc và hơi ngọt
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| điểm nóng chảy: | -29°C (sáng) |
| Điểm sôi: | 135°C/761 mmHg (sáng) |
2-METHYL-3,5 hoặc 6- ((FURFURYLTHIO) -PYRAZINE hợp chất heterocyclic CAS 65530-53-2 Tăng hương của ca cao và các sản phẩm sô cô la
| Tỉ trọng: | 1,171 g/mL ở 25°C (sáng) |
|---|---|
| FEMA: | 3162 |
| chỉ số khúc xạ: | n20/D 1.526(sáng) |
2-METHYL-3(5)(6)-FURFURYLTHIOPYRAZINE MIXTURE CAS 65530-53-2 Các chất hương vị Giúp tạo thành các hồ sơ nướng, nướng và rang
| Tỉ trọng: | 1,171 g/mL ở 25°C (sáng) |
|---|---|
| FEMA: | 3162 |
| chỉ số khúc xạ: | n20/D 1.526(sáng) |
2-METHYL-3(5/6)(FURFURYLTHIO) PYRAZINE CAS 65530-53-2 Hợp chất dị vòng C₁₀H₁₀N₂OS để tăng cường hương rang trong cả công thức cà phê tự nhiên và nhân tạo
| Tỉ trọng: | 1,171 g/mL ở 25°C (sáng) |
|---|---|
| FEMA: | 3162 |
| chỉ số khúc xạ: | n20/D 1.526(sáng) |
99% Độ tinh khiết 2-[(2-Furanylmethyl) Thio]-3-Methyl-Pyrazin CAS 65530-53-2 Chất phụ gia hương vị thực phẩm Được sử dụng trong nước sốt, súp, nước sốt và gia vị thịt.
| Tỉ trọng: | 1,171 g/mL ở 25°C (sáng) |
|---|---|
| FEMA: | 3162 |
| chỉ số khúc xạ: | n20/D 1.526(sáng) |
Chất tạo hương METHYL(FURFURYLTHIO)PYRAZINE CAS 65530-53-2 Độ tinh khiết cao dùng để làm giàu hương khói trong các sản phẩm thuốc lá.
| Tỉ trọng: | 1,171 g/mL ở 25°C (sáng) |
|---|---|
| FEMA: | 3162 |
| chỉ số khúc xạ: | n20/D 1.526(sáng) |
Hợp chất tạo hương vị 2-FURFURYLTHIO-3(5/6)-METHYL PYRAZINE CAS 65530-53-2 có độ tinh khiết cao
| Tỉ trọng: | 1,171 g/mL ở 25°C (sáng) |
|---|---|
| FEMA: | 3162 |
| chỉ số khúc xạ: | n20/D 1.526(sáng) |
CAS 40789-98-8 3-Mercapto-2-Butanone Chất phụ gia thực phẩm cho ngành công nghiệp thực phẩm tạo ra hồ sơ hương vị ngon
| Điểm sôi: | 48-49 °C/15 mmHg (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,035 g/mL ở 25°C (sáng) |
| hình thức: | chất lỏng trong suốt |
CAS 15679-13-7 2-Isopropyl-4-Methyl Thiazole Độ tinh khiết 99% Hóa chất hương liệu và nước hoa tạo hương cà chua chân thực
| Tên IUPAC: | 2-Isopropyl-4-metyl-1,3-thiazole |
|---|---|
| Công thức hóa học: | C₇H₁₁NS |
| Số CAS: | 15679-13-7 |
Liquid 4-Methyl-5-Thiazoleethanol Acetate CAS 656-53-1 FEMA chấp thuận Thiol hợp chất tăng cường cà phê, thịt nướng, mùi bỏng
| điểm nóng chảy: | 112°C |
|---|---|
| Điểm sôi: | 117-118 °C6 mm Hg(sáng) |
| Tỉ trọng: | 1,147 g/mL ở 25°C(sáng) |
