Tất cả sản phẩm
Chất phụ gia hương vị để làm giàu cà phê
| Số EINECS: | 237-173-9 |
|---|---|
| Điểm sôi: | 90-92 °C/12 mmHg (sáng) |
| Tỉ trọng: | 1,171 g/mL ở 25°C (sáng) |
CAS 13678-68-7 Độ tinh khiết cao C₇H₈O₂S Furfuryl Thioacetate hương liệu trong gia vị và các loại thảo mộc
| Số EINECS: | 237-173-9 |
|---|---|
| Điểm sôi: | 90-92 °C/12 mmHg (sáng) |
| Tỉ trọng: | 1,171 g/mL ở 25°C (sáng) |
S-FURFURYL ACETOTHIOATE tinh khiết cao CAS 13678-68-7 FEMA Các hóa chất hương vị trong các sản phẩm thịt
| Số EINECS: | 237-173-9 |
|---|---|
| Điểm sôi: | 90-92 °C/12 mmHg (sáng) |
| Tỉ trọng: | 1,171 g/mL ở 25°C (sáng) |
CAS 2363-88-4 DECA-2,4-DIENAL Phụ gia hương liệu với hương thơm đặc trưng của chất béo và chiên rán dùng cho hương liệu thực phẩm
| Tên: | deca-2,4-dienal |
|---|---|
| CAS: | 2363-88-4 |
| Vẻ bề ngoài: | Dầu màu vàng nhạt đến vàng |
CAS 2363-88-4 C10H16O Trans,Trans-2,4-Decadienal Hóa chất tạo hương với mùi béo, chiên và sáp
| Tỉ trọng: | 0,872 g/mL ở 20°C(sáng) |
|---|---|
| Mùi: | ở mức 1,00% trong dipropylene glycol. cam ngọt tươi cam quýt xanh béo |
| Loại nước hoa: | béo |
5 VÀ 6-METHYLQUINOXALINE CAS 13708-12-8 Hóa chất trung gian tạo hương vị
| Điểm sôi: | 120 °C/15 mmHg (sáng) |
|---|---|
| điểm nóng chảy: | 20-21 °C (sáng) |
| Tỉ trọng: | 1.125 g/mL ở 25 °C |
2,4-Decadienal CAS 2363-88-4 Chất trung gian hương liệu cho hương vị thực phẩm
| chỉ số khúc xạ: | n20/D 1.515 ((lit.) |
|---|---|
| Điểm chớp cháy: | 214°F |
| Mùi: | ở mức 1,00% trong dipropylene glycol. cam ngọt tươi cam quýt xanh béo |
TRANS tổng hợp, TRANS-2,4-DECADIENAL Hóa chất trung gian hương liệu CSA 2363-88-4
| Tỉ trọng: | 0,872 g/mL ở 20°C(sáng) |
|---|---|
| FEMA: | 3135 |
| chỉ số khúc xạ: | n20/D 1.515 ((lit.) |
Tăng cường hương vị cao cấp 2,4-Decadienal CAS 2363-88-4 Với hương vị béo và chiên
| Tỉ trọng: | 0,872 g/mL ở 20°C(sáng) |
|---|---|
| FEMA: | 3135 |
| chỉ số khúc xạ: | n20/D 1.515 ((lit.) |
Chất lỏng màu vàng nhạt đến vàng 2E,4E-DECADIENAL Hóa chất tạo hương CSA 2363-88-4
| Tỉ trọng: | 0,872 g/mL ở 20°C(sáng) |
|---|---|
| FEMA: | 3135 |
| chỉ số khúc xạ: | n20/D 1.515 ((lit.) |
