Tất cả sản phẩm
99% Độ tinh khiết Methyl 3-Methylthiopropionate CAS 13532-18-8 C5H10O2S FEMA Phê duyệt Chất trung gian hương liệu để pha chế tinh chất thực phẩm từ thịt, súp và trái cây
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Tên sản phẩm:: | Metyl 3-metylthiopropionat |
| Từ đồng nghĩa:: | METHYL BETA-METHIOPROPIONATE;METHYL BETA-METHYLMERCAPTO PROPIONATE;METHYL-BETA-METHYLTHIOPROPIONATE; |
Mùi lưu huỳnh 3-Mercapto-2-Methyl-1-Pentanol Thành phần hương liệu CAS 227456-27-1 với
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 205,0±23,0 °C(Dự đoán) |
| Tỉ trọng: | 0,959±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
3-MERCAPTO-2-METHYLPENTAN-1-OL (RACEMIC) Hương liệu trung gian CAS 227456-27-1 với hương gỗ cây du, chanh dây và bưởi trong rượu vang
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 205,0±23,0 °C(Dự đoán) |
| Tỉ trọng: | 0,959±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
C6H14OS 3-Mercapto-2-Methylpenta-1-Ol cho ngành công nghiệp hương vị và nước hoa
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 205,0±23,0 °C(Dự đoán) |
| Tỉ trọng: | 0,959±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
3-MERCAPTO-2-METHYLPENTANOL tinh khiết cao Chất trung gian hóa học CAS 227456-27-1 với hương vị hành tây
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 205,0±23,0 °C(Dự đoán) |
| Tỉ trọng: | 0,959±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
1-Pentanol,3-Mercapto-2-Methyl- Các chất tạo mùi hương Thành phần nước hoa CAS 227456-27-1 với nét nhiệt đới, trái cây
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 205,0±23,0 °C(Dự đoán) |
| Tỉ trọng: | 0,959±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
Hương liệu 2-Methyl-3(hoặc 5)-Methylthiopyrazine CAS 67952-65-2 FEMA 3208 để Tăng cường Hương vị Mặn
| Tỉ trọng: | 1,145 g/mL ở 25°C(sáng) |
|---|---|
| FEMA: | 3208 |
| chỉ số khúc xạ: | n20/D 1.583(sáng) |
chất lỏng 4-Methylthiazol-5ylethanol CAS 137-00-8 như một giàn giáo cấu trúc cho các chất chống ung thư và kháng khuẩn
| Tên: | 5-(2-Hydroxyetyl)-4-metylthiazole |
|---|---|
| CAS: | 137-00-8 |
| FEMA: | 3204 |
5-THIAZOLEETHANOL,4-METHYL CAS 137-00-8 độ tinh khiết cao FEMA Dược phẩm trung gian
| Tên: | 5-(2-Hydroxyetyl)-4-metylthiazole |
|---|---|
| CAS: | 137-00-8 |
| FEMA: | 3204 |
chất lỏng 2-Metyl-3(hoặc 5)-Metylthiopyrazine CAS 67952-65-2 Chất tăng cường hương vị mặn với các nốt hương đặc trưng của hạt rang, đậu phộng, bỏng ngô và hương thịt hoặc nước dùng (vỏ bánh mì)
| Tỉ trọng: | 1,145 g/mL ở 25°C(sáng) |
|---|---|
| FEMA: | 3208 |
| chỉ số khúc xạ: | n20/D 1.583(sáng) |
