Tất cả sản phẩm
Axit polyacrylic CAS 9003-01-4 Các công thức vi khuẩn và thuốc diệt tinh trùng để bảo vệ chống lại HIV
| MF: | C15H17CLO3 |
|---|---|
| Điểm sôi: | 116°C |
| Tỉ trọng: | 1,2 g/ml ở 25 ° C |
Axit Polyamino Polyether Methylene Phosphonic PAPEMP CAS 130668-24-5 ức chế cặn và ăn mòn trong Hệ thống Màng Nước Làm Mát Công Nghiệp (RO/NF) & Xử Lý Nước Giếng Dầu & Khử Muối
| CAS: | 130668-24-5 |
|---|---|
| Từ đồng nghĩa: | Axit polyoxypropylenediaminetetramethylenephosphonic |
| Vẻ bề ngoài: | Chất lỏng trong suốt màu vàng nhạt đến vàng / hổ phách |
Hóa chất xử lý nước ức chế cặn và ăn mòn hiệu quả với khả năng ức chế cặn 100% và ức chế ăn mòn 95% cho hiệu quả phổ rộng
| hình thức: | Chất lỏng |
|---|---|
| Màu sắc: | màu vàng |
| Tỉ trọng: | (20oC)g/cm³ |
Chất ức chế cặn và chống ăn mòn tổng hợp trong xử lý nước tháp giải nhiệt, nồi hơi, thẩm thấu ngược
| hình thức: | chất lỏng trong suốt |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu nâu nhạt |
| Tỉ trọng: | 1,12-1,17 |
Chất làm rạn rạn cho oxit sắt trong quá trình làm phim trước các thiết bị lưu thông nước;Thuốc ức chế và phân tán để lưu thông nước làm mát và bơm nước mỏ dầu
| hình thức: | Chất lỏng |
|---|---|
| Màu sắc: | màu vàng nâu |
| mật độ (20oC)g/cm³: | 1,10 ~ 1,20 |
สารยับยั้งการกัดกร่อนและตะกรันน้ำอ่อน การบำบัดน้ำเพื่อยับยั้งการกัดกร่อนของโลหะและป้องกันการเกิดตะกรัน
| hình thức: | Chất lỏng |
|---|---|
| Màu sắc: | Ánh sáng rõ ràng hoặc màu hổ phách |
| mật độ (20oC)g/cm³: | ≥1,28 g/cm³ |
Hình thức lỏng ức chế thang đo đảo chiều với hiệu quả phổ rộng và tương thích màng cho xử lý nước
| hình thức: | Chất lỏng |
|---|---|
| Màu sắc: | thông thoáng |
| mật độ (20oC)g/cm³: | 1,02 |
Thuốc ức chế vảy đảo chiều ngăn ngừa sự hình thành vảy và bảo vệ hệ thống màng đảo chiều từ các trầm tích khoáng chất và xử lý nước bẩn
| hình thức: | Chất lỏng |
|---|---|
| Màu sắc: | hổ phách rõ ràng |
| mật độ (20oC)g/cm³: | 1.10±0.05 |
N-Hexylphosphonic Acid (HPA) CAS 4721-24-8 Inhibitor Scale Inhibitor Corrosion Inhibitor và Surfactant cho xử lý nước
| CAS: | 4721-24-8 |
|---|---|
| MF: | C6H15O3P |
| Các loại sản phẩm: | axit photphonic hữu cơ |
Axit Polyacrylic (PAA) CAS9003-01-4 Chất làm đặc và chất ổn định nhũ hóa cho ngành dệt, sản xuất giấy và mỹ phẩm
| MF: | [C3H4O2] |
|---|---|
| CAS: | 9003-01-4 |
| Điểm sôi: | 116°C |
