Tất cả sản phẩm
1,6-Hexanedimercaptan tinh khiết cao với mùi thịt mỡ cháy cho các ứng dụng liên kết chéo và hương vị polyme
| Điểm sôi: | 118-119 °C/15 mmHg (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 0,983 g/mL ở 25°C (sáng) |
| FEMA: | 3495 |
1,6-Dimercaptohexane CAS 1194-43-1 làm công thức tạo hương vị cho gia vị gà, bò và các món ăn cho hóa chất công nghiệp
| Điểm sôi: | 118-119 °C/15 mmHg (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 0,983 g/mL ở 25°C (sáng) |
| FEMA: | 3495 |
Độ tinh khiết cao 1,6-HEXANEDITHI CAS 1194-43-1 FEMA 3495 Các công thức tinh dầu cho gà, thịt bò và gia vị món ăn hương vị trung gian cho hương vị
| Điểm sôi: | 118-119 °C/15 mmHg (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 0,983 g/mL ở 25°C (sáng) |
| FEMA: | 3495 |
Hương thơm Intermedaite β-Phenyl ethyl mercaphtan CAS 4410-99-5 như một chất trung gian cho thuốc trừ sâu, dược phẩm và thuốc nhuộm
| Điểm sôi: | 217-218 °C (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,032 g/mL ở 25°C (sáng) |
| FEMA: | 3894 |
Phenethyl mercaptan FEMA 3894 chất trung gian hương liệu có mùi lưu huỳnh mạnh để tăng cường hương vị thực phẩm
| Điểm sôi: | 217-218 °C (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,032 g/mL ở 25°C (sáng) |
| FEMA: | 3894 |
Phenethyl Mercaptan CAS 4410-99-5 với mùi giống như Skunk để tăng hương vị như 2-Phenylethanethiol
| Điểm sôi: | 217-218 °C (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,032 g/mL ở 25°C (sáng) |
| chỉ số khúc xạ: | n20/D 1.560(sáng) |
99% Độ tinh khiết Furfuryl Mercaptan (2-Furylmetyl Mercaptan) dùng làm chất tăng cường hương cà phê và hương thịt
| Tỉ trọng: | 1,132 g/mL ở 25°C(sáng) |
|---|---|
| điểm nóng chảy: | 157,5°C |
| Điểm sôi: | 155°C(sáng) |
Độ tinh khiết cao 99% Furfuryl Mercaptan để tăng hương vị cà phê và thịt ngọt CAS 98-02-2
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| điểm nóng chảy: | 157,5°C |
| Điểm sôi: | 155°C(sáng) |
Axit Polyamino Polyether Methylene Phosphonic PAPEMP CAS 130668-24-5 ức chế cặn và ăn mòn trong Hệ thống Màng Nước Làm Mát Công Nghiệp (RO/NF) & Xử Lý Nước Giếng Dầu & Khử Muối
| CAS: | 130668-24-5 |
|---|---|
| Từ đồng nghĩa: | Axit polyoxypropylenediaminetetramethylenephosphonic |
| Vẻ bề ngoài: | Chất lỏng trong suốt màu vàng nhạt đến vàng / hổ phách |
Methyl Furfuryl Disulfide CAS:57500-00-2 Hương bánh mì nướng, thịt quay và cà phê, với một chút mùi lưu huỳnh
| nước sôi: | 60-61°C0,8 mm Hg |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,162 g/mL ở 25°C |
| FEMA: | 3362 | METHYL FURFURYL DISULFIDE |
