Tất cả sản phẩm
Chất lỏng trong suốt 4-Mercapto-4-Methylpentan-2-One CAS 19872-52-7 Dùng cho Ngành Công nghiệp Hương liệu
| Điểm sôi: | 174oC |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 0,961 |
| FEMA: | 3997 |
FEMA 3238 Difurfuryl sulfide CAS 13678-67-6 với mùi hạt nướng
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| điểm nóng chảy: | 29-34 °C(sáng) |
| Điểm sôi: | 135-143 °C14 mm Hg(lit.) |
Các hương vị cà phê Tetrahydro-2-Methyl-3-Furanthio C5h10os CAS 57124-87-5
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 160-180 ° C. |
| Tỉ trọng: | 10,04 g/mL ở 25 °C (đánh sáng) |
Chất tạo hương 2-Metyltetrahydrofuran-3-Thiol Dạng lỏng CAS 57124-87-5
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 160-180 ° C. |
| Tỉ trọng: | 10,04 g/mL ở 25 °C (đánh sáng) |
Bán buôn Tetrahydro-2-Methyl-3-Furanthiol cấp thực phẩm CAS 57124-87-5
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 160-180 ° C. |
| Tỉ trọng: | 10,04 g/mL ở 25 °C (đánh sáng) |
Nhóm thực phẩm 2-METHYLTETRAHYDROFURAN-3-THIOL CAS 57124-87-5 C5h10os
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 160-180 ° C. |
| Tỉ trọng: | 10,04 g/mL ở 25 °C (đánh sáng) |
Mùi bánh mì 2-Metyl-3-Ketotetrahydrofuran CAS 3188-00-9 Dùng làm Chất trung gian hóa học
| độ tinh khiết: | 98% |
|---|---|
| Công dụng: | 2-Metyltetrahydro-3-furanone |
| Mã HS: | 29329990 |
990,7% Độ tinh khiết Natri ferrocyanide Chất chống dính Nhựa màu vàng nhạt cho sử dụng trong thực phẩm và công nghiệp
| CAS: | 13601-19-9 |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 99,7% |
| Độ ẩm: | 0,2% |
