Tất cả sản phẩm
2-Phenylethanethiol / 2-Phenylethyl Mercaptan CAS 4410-99-5 Để tăng hương vị trong thịt và hương vị ngon (thịt bò, thịt gà, thịt lợn) Hồ sơ hương vị rang và nướng súp, nước sốt và gia vị
| Điểm sôi: | 217-218 °C (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,032 g/mL ở 25°C (sáng) |
| FEMA: | 3894 |
Hợp chất 2-Methyltetrahydrofuran-3-Thiol loại thực phẩm Cas 57124-87-5 với hương cà phê rang đích thực, hương mặn, hương hạt
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 160-180 ° C. |
| Tỉ trọng: | 10,04 g/mL ở 25 °C (đánh sáng) |
Sản xuất trực tiếp 2-phenyl-1-ethanethiol CAS 4410-99-5 với hương vị mặn, thịt và đồng hương (thỏi / hành tây) Để tăng hương vị
| Không.: | 4410-99-5 |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 99% |
| Nguồn sinh học: | Tổng hợp vật liệu trung gian |
CAS 98-02-2 Sản xuất trực tiếp Furfuryl mercaptan với cà phê
| điểm nóng chảy: | 157,5°C |
|---|---|
| Điểm sôi: | 155°C(sáng) |
| Tỉ trọng: | 1,132 g/mL ở 25°C(sáng) |
CAS 4437-20-1 Difurfuryl Disulfide tinh khiết cao Furfuryl Disulfide có mùi cà phê rang
| điểm nóng chảy: | 10-11°C (thắp sáng) |
|---|---|
| Điểm sôi: | 112-115 °C/0,5 mmHg (sáng) |
| Tỉ trọng: | 1,233 g/mL ở 25°C (sáng) |
CAS 3188-00-9 Chất lỏng trong suốt Furanon cà phê 2-Methyltetrahydrofuran-3-one với hương rượu rum ủ lâu, hương bánh mì phụ gia thực phẩm
| FEMA: | 3373 |
|---|---|
| CAS: | 3188-00-9 |
| Hình thức: | thông thoáng |
CAS 3188-00-9 Cấp Dược phẩm 2-Methyltetrahydrofuran-3-Thiol Lưu huỳnh lỏng dùng cho mục đích dược phẩm
| Mục: | 2-Metyltrahydrofuran-3-one |
|---|---|
| Không.: | 3188-00-9 |
| độ tinh khiết: | 99% |
99% độ tinh khiết Furfuryl Mercaptan cho cà phê và hương vị thịt CAS 98-02-2
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| điểm nóng chảy: | 157,5°C |
| Điểm sôi: | 155°C(sáng) |
2-(mercaptomethyl)furan độ tinh khiết cao dùng cho hương vị cà phê và thịt CAS 98-02-2
| CAS: | 98-02-2 |
|---|---|
| FEMA: | 2493 |
| hình thức: | Chất lỏng |
Độ tinh khiết 99% 3-Methylthiopropanol Methionol CAS 505-10-2 Mùi thịt
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| điểm nóng chảy: | -100°C (ước tính) |
| Điểm sôi: | 89-90 °C13 mm Hg(sáng) |
