Tất cả sản phẩm
Liquid 4-Methyl-5-Thiazoleethanol Acetate CAS 656-53-1 FEMA chấp thuận Thiol hợp chất tăng cường cà phê, thịt nướng, mùi bỏng
| điểm nóng chảy: | 112°C |
|---|---|
| Điểm sôi: | 117-118 °C6 mm Hg(sáng) |
| Tỉ trọng: | 1,147 g/mL ở 25°C(sáng) |
CAS 24295-03-2 Các loại thực phẩm gia vị 2-Acetylthiazole Với độ tinh khiết 99% để tăng hương thơm, rang và hạt
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| điểm nóng chảy: | 65,5°C |
| Điểm sôi: | 89-91 °C/12 mmHg (sáng) |
99% Độ tinh khiết 3-Mercapto-2-Methylpenta-1-Ol Phụ gia hương liệu CAS 227456-27-1 Tăng cường hương vị trái cây nhiệt đới
| pKa: | 10,50±0,10(Dự đoán) |
|---|---|
| Điểm sôi: | 205,0±23,0 °C(Dự đoán) |
| Tỉ trọng: | 0,959±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
CAS 19872-52-7 99% Độ tinh khiết Lỏng 4-Mercapto-4-Methylpentan-2-One tạo ra hương vị nhiệt đới và quả mọng đích thực
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 174oC |
| Tỉ trọng: | 0,961 |
2-(4-Metyl-1,3-Thiazol-5-yl)etyl axetat Hóa chất dạng lỏng CAS 656-53-1 Góp phần tạo hương vị cà phê rang
| điểm nóng chảy: | 112°C |
|---|---|
| Điểm sôi: | 117-118 °C6 mm Hg(sáng) |
| Tỉ trọng: | 1,147 g/mL ở 25°C(sáng) |
CAS 227456-27-1 1-Pentanol,3-Mercapto-2-Methyl- Chất phụ gia hương vị 99,4%
| độ tinh khiết: | 99,4% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 205,0±23,0 °C(Dự đoán) |
| Tỉ trọng: | 0,959±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
99.6% Độ tinh khiết 3-MERCAPTO-2-METHYLPENTAN-1-OL (RACEMIC) Chất phụ gia hương thơm với hương vị trái cây đam mê, hương vị guava hương vị bưởi
| độ tinh khiết: | 99,6% |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 0,959±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
| Nguồn: | nhân tạo |
CAS 227456-27-1 3-Mercapto-2-Methyl-1-Pentanol tinh khiết cao với hương vị thịt và nước dùng hương vị hóa học trung gian
| độ tinh khiết: | 99,7% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 205,0±23,0 °C(Dự đoán) |
| Tỉ trọng: | 0,959±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
CAS 227456-27-1 Chất gây nghiện thực phẩm 3 - Mercaptoacetic - 2 - Methyl Alcohol hương vị trung gian Hỏi, tỏi, thịt, súp hương vị
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| FEMA: | 3996 |
| Màu sắc: | thông thoáng |
Sản xuất trực tiếp Thioacetic Acid S-(2-Methyl-3-Furanyl) Ester CAS 55764-25-5 chất phụ gia thực phẩm được FEMA phê duyệt
| Điểm sôi: | 225-235°C |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,138 g/mL ở 25°C |
| FEMA: | 3973 |
