Tất cả sản phẩm
CAS:55764-25-5 hương vị thực phẩm 2-Methylfuran-3-thiolacetate, với bánh mì nướng và cà phê với hương vị hành và tỏi
| Điểm sôi: | 225-235°C |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,138 g/mL ở 25°C |
| FEMA: | 3973 |
FEMA 3621 4,5-Dimethyl-2-isobutyl-3-thiazoline với Mùi Hương Đất Xanh và Hương Lá Cà Chua CAS 65894-83-9
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 208 °C760 mm Hg(sáng) |
| Tỉ trọng: | 1,487 g/mL ở 25°C(sáng) |
CAS:55764-25-5 Độ tinh khiết cao 2-Methyl-3-acetylthiofuran Nguyên tố hương vị thịt phản ứng nhiệt
| Điểm sôi: | 225-235°C |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,138 g/mL ở 25°C |
| FEMA: | 3973 |
CAS:137-00-8 5-Hydroxyethyl-4-methylthiazole FEMA JECFA với hương vị Hạt, kem, thịt, rang
| Tên: | 5-(2-Hydroxyetyl)-4-metylthiazole |
|---|---|
| CAS: | 137-00-8 |
| FEMA: | 3204 |
CAS:137-00-8 chất trung gian thuốc 4-Methylthiazol-5ylethanol
| Tên: | 5-(2-Hydroxyetyl)-4-metylthiazole |
|---|---|
| CAS: | 137-00-8 |
| FEMA: | 3204 |
CAS:227456-27-1 Sản xuất trực tiếp các thành phần 3-MERCAPTO-2-METHYLPENTAN-1-OL (RACEMIC) cho hành tây, tỏi và hương vị thịt
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 205,0±23,0 °C(Dự đoán) |
| Tỉ trọng: | 0,959±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
CAS:656-53-1 4-Methyl-5-(2-acetoxyethyl)thiazole Nguyên liệu cho hương liệu đồ uống, kẹo và bánh nướng
| điểm nóng chảy: | 112°C |
|---|---|
| Điểm sôi: | 117-118 °C6 mm Hg(sáng) |
| Tỉ trọng: | 1,147 g/mL ở 25°C(sáng) |
CAS:55764-25-5 Axit axetic, este S-(2-metil-3-furanyl) có độ tinh khiết cao, hương thịt ổn định, sản xuất trực tiếp
| Điểm sôi: | 225-235°C |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,138 g/mL ở 25°C |
| FEMA: | 3973 |
CAS:55764-25-5 2-Methylfuran-3-thiol acetate độ tinh khiết cao >= 98,0% Đứng vững tiền chất có hương vị thịt
| Điểm sôi: | 225-235°C |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,138 g/mL ở 25°C |
| FEMA: | 3973 |
Độ tinh khiết cao (> 99%) 5-(2-Hydroxyethyl)-4-Methylthiazole CAS:137-00-8 FEMA chấp thuận với hương vị thịt sữa
| chi tiết đóng gói: | 1kg/chai, 5-25kg/phuy |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
