Tất cả sản phẩm
Hương thịt tươi, mạnh mẽ với 3-(Acetylthio)-2-methylfuran CAS:55764-25-5 độ tinh khiết cao
| Điểm sôi: | 225-235°C |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,138 g/mL ở 25°C |
| FEMA: | 3973 |
S-(2-methyl-3-furyl) ethanethioate độ tinh khiết cao CAS:55764-25-5 cho hương thịt hoàn chỉnh và chân thực
| Điểm sôi: | 225-235°C |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,138 g/mL ở 25°C |
| FEMA: | 3973 |
5-(2-Hydroxyethyl)-4-methylthiazole CAS 137-00-8 cho nguyên liệu cơ bản của Vitamin B1
| điểm nóng chảy: | <25°C |
|---|---|
| Điểm sôi: | 135 °C7 mm Hg(sáng) |
| Tỉ trọng: | 1,196 g/mL ở 25°C(sáng) |
Độ tinh khiết cao 2-Methylfuran-3-thioacetate CAS:55764-25-5 hỗn hợp súp khô, lớp phủ đồ ăn nhẹ, thịt chế biến gây nghiện thực phẩm
| Điểm sôi: | 225-235°C |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,138 g/mL ở 25°C |
| FEMA: | 3973 |
Chất trung gian hương liệu chất lượng cao 3-Mercapto-2-pentanone CAS 67633-97-0 phụ gia thực phẩm tăng cường hương vị bia
| Điểm sôi: | 157,53oC |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 0,98 g/cm³ |
| Einecs số: | 266-799-5 |
2-Methyl-3-furyl thioacetate CAS:55764-25-5 với hương vị thịt gây nghiện thực phẩm
| Điểm sôi: | 225-235°C |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,138 g/mL ở 25°C |
| FEMA: | 3973 |
Ethanethioiacids- ((2-Methyl-3-Furanyl) Ester CAS:55764-25-5 với hương vị thịt cho thực phẩm gây nghiện
| Điểm sôi: | 225-235°C |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,138 g/mL ở 25°C |
| FEMA: | 3973 |
Hương vị trung gian chất lượng cao 3-Mercapto-2-pentanone CAS 67633-97-0 với hương hành tây nướng kim loại lưu huỳnh, cải ngựa, khoai tây
| Điểm sôi: | 157,53oC |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 0,98 g/cm³ |
| Einecs số: | 266-799-5 |
4-Methyl-5-thiazolylethyl acetate Sulfurol acetate CAS:656-53-1 Vật liệu thô cho các loại đồ uống, kẹo và đồ nướng
| điểm nóng chảy: | 112°C |
|---|---|
| Điểm sôi: | 117-118 °C6 mm Hg(sáng) |
| Tỉ trọng: | 1,147 g/mL ở 25°C(sáng) |
3-Acetylthio-2-Methylfuran (MFT Acetate) CAS:55764-25-5 với nướng, cà phê và hương vị thịt gây nghiện thực phẩm
| Điểm sôi: | 225-235°C |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,138 g/mL ở 25°C |
| FEMA: | 3973 |
