Tất cả sản phẩm
Kewords [ flavor additive ] trận đấu 58 các sản phẩm.
2-Acetylpyridine 99% Độ tinh khiết có mùi rang dùng làm hương liệu thực phẩm trong bánh nướng và sản phẩm sữa
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| điểm nóng chảy: | 8-10°C |
| Điểm sôi: | 188-189 °C (sáng) |
Chất lỏng 5-Methyl Furfural có độ tinh khiết 99% CAS 620-02-0 Với Mùi Caramellic
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| điểm nóng chảy: | 171°C |
| Điểm sôi: | 187-189 ° C (lit.) |
CAS 3188-00-9 Cấp Dược phẩm 2-Methyltetrahydrofuran-3-Thiol Lưu huỳnh lỏng dùng cho mục đích dược phẩm
| Mục: | 2-Metyltrahydrofuran-3-one |
|---|---|
| Không.: | 3188-00-9 |
| độ tinh khiết: | 99% |
Hợp chất 2-Mercapto-3-Butanol tổng hợp CAS 37887-04-0 C4H10OS tạo hương vị mặn, thịt, rang, hành tây hoặc tỏi cho thực phẩm
| Điểm sôi: | 53 °C/10 mmHg (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,013 g/mL ở 25°C (sáng) |
| FEMA: | 3502 | 2-MERCAPTO-3-BUTANOL |
Sản xuất trực tiếp Thioacetic Acid S-(2-Methyl-3-Furanyl) Ester CAS 55764-25-5 chất phụ gia thực phẩm được FEMA phê duyệt
| Điểm sôi: | 225-235°C |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,138 g/mL ở 25°C |
| FEMA: | 3973 |
Hợp chất Organosulfur 2-Methyl-3-Furanthiol CAS 28588-74-1 Thành phần hương liệu
| Điểm sôi: | 57-60 °C/44 mmHg (độ sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,145 g/mL ở 25°C |
| FEMA: | 3188 |
3-Mercapto-2-Methyltetrahydrofuran chất hữu cơ lỏng CAS 57124-87-5 với thịt bò, thịt gà, thịt, lưu huỳnh, hợp chất (trưa/tỏi)
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 160-180 ° C. |
| Tỉ trọng: | 10,04 g/mL ở 25 °C (đánh sáng) |
Chất lỏng trong suốt 4-Mercapto-4-Methylpentan-2-One CAS 19872-52-7 Dùng cho Ngành Công nghiệp Hương liệu
| Điểm sôi: | 174oC |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 0,961 |
| FEMA: | 3997 |


