Tất cả sản phẩm
Chất lỏng Bis(2-Methyl-3-Furyl)Disulfide Hữu cơ CAS 28588-75-2 Sulfides Hương liệu
| Điểm sôi: | 280°C |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,211 g/mL ở 25°C |
| FEMA: | 3259 |
2-Mercapto-3-Butanol Chất phụ gia thực phẩm CAS 37887-04-0
| Điểm sôi: | 53 °C/10 mmHg (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,013 g/mL ở 25°C (sáng) |
| FEMA: | 3502 | 2-MERCAPTO-3-BUTANOL |
Hợp chất 2-Mercapto-3-Butanol tổng hợp CAS 37887-04-0 C4H10OS
| Điểm sôi: | 53 °C/10 mmHg (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,013 g/mL ở 25°C (sáng) |
| FEMA: | 3502 | 2-MERCAPTO-3-BUTANOL |
Chất đốt loại 1,6-Hexanedithiol CAS 1194-43-1 Chất trung gian hương vị
| Điểm sôi: | 118-119 °C/15 mmHg (sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 0,983 g/mL ở 25°C (sáng) |
| FEMA: | 3495 |
Organic Diallyl Sulfide Bis ((2-Propenyl) Sulfide Liquid CAS 592-88-1
| điểm nóng chảy: | -83°C |
|---|---|
| Điểm sôi: | 138°C(sáng) |
| Tỉ trọng: | 0,887 g/mL ở 25°C(sáng) |
Ethyl 3-Methylthiopropionate có độ tinh khiết 99% - Chất tăng cường hương vị thực phẩm CAS 13327-56-5
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 197°C(sáng) |
| Tỉ trọng: | 1,032 g/mL ở 25°C(sáng) |
Methyl 3-Methylthiopropionate có độ tinh khiết 99% CAS 13532-18-8 C5H10O2S
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| Tên sản phẩm:: | Metyl 3-metylthiopropionat |
| Từ đồng nghĩa:: | METHYL BETA-METHIOPROPIONATE;METHYL BETA-METHYLMERCAPTO PROPIONATE;METHYL-BETA-METHYLTHIOPROPIONATE; |
FEMA 3238 Difurfuryl sulfide CAS 13678-67-6 với mùi hạt nướng
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| điểm nóng chảy: | 29-34 °C(sáng) |
| Điểm sôi: | 135-143 °C14 mm Hg(lit.) |
