Tất cả sản phẩm
Kewords [ food flavor enhancer ] trận đấu 71 các sản phẩm.
5-(2-Hydroxyethyl)-4-methylthiazole CAS 137-00-8 cho nguyên liệu cơ bản của Vitamin B1
| điểm nóng chảy: | <25°C |
|---|---|
| Điểm sôi: | 135 °C7 mm Hg(sáng) |
| Tỉ trọng: | 1,196 g/mL ở 25°C(sáng) |
Liquid 4-Methyl-5-Thiazoleethanol Acetate CAS 656-53-1 FEMA chấp thuận Thiol hợp chất tăng cường cà phê, thịt nướng, mùi bỏng
| điểm nóng chảy: | 112°C |
|---|---|
| Điểm sôi: | 117-118 °C6 mm Hg(sáng) |
| Tỉ trọng: | 1,147 g/mL ở 25°C(sáng) |
Hương thịt tươi, mạnh mẽ với 3-(Acetylthio)-2-methylfuran CAS:55764-25-5 độ tinh khiết cao
| Điểm sôi: | 225-235°C |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,138 g/mL ở 25°C |
| FEMA: | 3973 |
Hợp chất Organosulfur 2-Methyl-3-Furanthiol CAS 28588-74-1 Thành phần hương liệu
| Điểm sôi: | 57-60 °C/44 mmHg (độ sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 1,145 g/mL ở 25°C |
| FEMA: | 3188 |
CAS 137-00-8 Chất lỏng 4-Metylthiazol-5-Thiazoleethanol Dành cho ngành Dược phẩm
| Tên: | 5-(2-Hydroxyetyl)-4-metylthiazole |
|---|---|
| CAS: | 137-00-8 |
| FEMA: | 3204 |
Độ tinh khiết 99% 3-Methylthiopropanol Methionol CAS 505-10-2 Mùi thịt
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| điểm nóng chảy: | -100°C (ước tính) |
| Điểm sôi: | 89-90 °C13 mm Hg(sáng) |
Mùi bánh mì 2-Metyl-3-Ketotetrahydrofuran CAS 3188-00-9 Dùng làm Chất trung gian hóa học
| độ tinh khiết: | 98% |
|---|---|
| Công dụng: | 2-Metyltetrahydro-3-furanone |
| Mã HS: | 29329990 |
2-(4-Metyl-1,3-Thiazol-5-yl)etyl axetat Hóa chất dạng lỏng CAS 656-53-1 Góp phần tạo hương vị cà phê rang
| điểm nóng chảy: | 112°C |
|---|---|
| Điểm sôi: | 117-118 °C6 mm Hg(sáng) |
| Tỉ trọng: | 1,147 g/mL ở 25°C(sáng) |
CAS 137-00-8 Mùi thịt 4-Methylthiazole-5-Thiazoleethanol gia vị Sản phẩm thịt gây nghiện
| Tên: | 5-(2-Hydroxyetyl)-4-metylthiazole |
|---|---|
| CAS: | 137-00-8 |
| FEMA: | 3204 |
CAS 9003-04-7 Polyacrylates sodiumAq Kháng hiệu hóa tỷ lệ ăn mòn và làm ổn định nước xử lý nước
| CAS: | 9003-04-7 |
|---|---|
| MW: | 72,06 |
| EINECS: | 999-999-2 |


