Tất cả sản phẩm
Kewords [ 2 ] trận đấu 0 các sản phẩm.
Lấy làm tiếc!
tìm kiếm của bạn "2" không có sản phẩm nào phù hợp
bạn có thể Yêu cầu báo giá để cho chúng tôi phù hợp với sản phẩm cho bạn.
Related Products
chất lỏng 2-Metyl-3(hoặc 5)-Metylthiopyrazine CAS 67952-65-2 Chất tăng cường hương vị mặn với các nốt hương đặc trưng của hạt rang, đậu phộng, bỏng ngô và hương thịt hoặc nước dùng (vỏ bánh mì)
| Tỉ trọng | 1,145 g/mL ở 25°C(sáng) |
|---|---|
| FEMA | 3208 |
| chỉ số khúc xạ | n20/D 1.583(sáng) |
| Điểm chớp cháy | 193°F |
2-Methylpyrazine tinh khiết cao với hương vị nướng hạt CAS 109-08-0 với hương vị hạt, nướng, giống ngũ cốc và hơi ngọt
| độ tinh khiết | 99% |
|---|---|
| điểm nóng chảy | -29°C (sáng) |
| Điểm sôi | 135°C/761 mmHg (sáng) |
| Tỉ trọng | 10,03 g/mL ở 25 °C (đáng sáng) |
2-METHYL-3,5 hoặc 6- ((FURFURYLTHIO) -PYRAZINE hợp chất heterocyclic CAS 65530-53-2 Tăng hương của ca cao và các sản phẩm sô cô la
| Tỉ trọng | 1,171 g/mL ở 25°C (sáng) |
|---|---|
| FEMA | 3162 |
| chỉ số khúc xạ | n20/D 1.526(sáng) |
| Điểm chớp cháy | 199°F |
2-METHYL-3(5)(6)-FURFURYLTHIOPYRAZINE MIXTURE CAS 65530-53-2 Các chất hương vị Giúp tạo thành các hồ sơ nướng, nướng và rang
| Tỉ trọng | 1,171 g/mL ở 25°C (sáng) |
|---|---|
| FEMA | 3162 |
| chỉ số khúc xạ | n20/D 1.526(sáng) |
| Điểm chớp cháy | 199°F |
2-METHYL-3(5/6)(FURFURYLTHIO) PYRAZINE CAS 65530-53-2 Hợp chất dị vòng C₁₀H₁₀N₂OS để tăng cường hương rang trong cả công thức cà phê tự nhiên và nhân tạo
| Tỉ trọng | 1,171 g/mL ở 25°C (sáng) |
|---|---|
| FEMA | 3162 |
| chỉ số khúc xạ | n20/D 1.526(sáng) |
| Điểm chớp cháy | 199°F |
99% Độ tinh khiết 2-[(2-Furanylmethyl) Thio]-3-Methyl-Pyrazin CAS 65530-53-2 Chất phụ gia hương vị thực phẩm Được sử dụng trong nước sốt, súp, nước sốt và gia vị thịt.
| Tỉ trọng | 1,171 g/mL ở 25°C (sáng) |
|---|---|
| FEMA | 3162 |
| chỉ số khúc xạ | n20/D 1.526(sáng) |
| Điểm chớp cháy | 199°F |
Chất tạo hương METHYL(FURFURYLTHIO)PYRAZINE CAS 65530-53-2 Độ tinh khiết cao dùng để làm giàu hương khói trong các sản phẩm thuốc lá.
| Tỉ trọng | 1,171 g/mL ở 25°C (sáng) |
|---|---|
| FEMA | 3162 |
| chỉ số khúc xạ | n20/D 1.526(sáng) |
| Điểm chớp cháy | 199°F |
Hợp chất tạo hương vị 2-FURFURYLTHIO-3(5/6)-METHYL PYRAZINE CAS 65530-53-2 có độ tinh khiết cao
| Tỉ trọng | 1,171 g/mL ở 25°C (sáng) |
|---|---|
| FEMA | 3162 |
| chỉ số khúc xạ | n20/D 1.526(sáng) |
| Điểm chớp cháy | 199°F |


