Tất cả sản phẩm
Kewords [ fragrance ingredient ] trận đấu 34 các sản phẩm.
Chất lỏng trong suốt 4-Metylthio-4-Metyl-2-Pentanone CAS 23550-40-5 C₇H₁₄OS
| Điểm sôi: | 78 °C15 mm Hg(sáng) |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 0,964 g/mL ở 25°C(sáng) |
| FEMA: | 3376 |
CAS 227456-27-1 1-Pentanol,3-Mercapto-2-Methyl- Chất phụ gia hương vị 99,4%
| độ tinh khiết: | 99,4% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 205,0±23,0 °C(Dự đoán) |
| Tỉ trọng: | 0,959±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
CAS 227456-27-1 3-Mercapto-2-Methyl-1-Pentanol tinh khiết cao với hương vị thịt và nước dùng hương vị hóa học trung gian
| độ tinh khiết: | 99,7% |
|---|---|
| Điểm sôi: | 205,0±23,0 °C(Dự đoán) |
| Tỉ trọng: | 0,959±0,06 g/cm3(Dự đoán) |
Độ tinh khiết cao 99% Furfuryl Mercaptan để tăng hương vị cà phê và thịt ngọt CAS 98-02-2
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| điểm nóng chảy: | 157,5°C |
| Điểm sôi: | 155°C(sáng) |


