Tất cả sản phẩm
Kewords [ flavoring agents ] trận đấu 44 các sản phẩm.
2-Methylpyrazine tinh khiết cao với hương vị nướng hạt CAS 109-08-0 với hương vị hạt, nướng, giống ngũ cốc và hơi ngọt
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| điểm nóng chảy: | -29°C (sáng) |
| Điểm sôi: | 135°C/761 mmHg (sáng) |
CAS 137-00-8 4-Methylthiazol-5ylethanol Liquid For Compound essence, synthesis of floral fragrance Các hợp chất có chứa 4-Methylthiazol-5ylethanol, 4-Methylthiazol-5ylethanol, 4-Methylthiazol-5ylethanol, 4-Methylthiazol-5ylethanol, 4-Methylthiazol-5ylethanol, 4-Methylthiazol-5ylethanol, 4-Methylthiazol-5ylethanol, 4-Methylthiazol-5ylethanol, 4-Methylthiazol-5ylethanol, 4-Methylthiazol-5ylethanol, 4-Methylthiazol-5ylethanol, 4-Methylthiazol-5ylethanol, 4-Methylthiazol-5ylethanol, 4-Methylthiazol-
| Tên: | 5-(2-Hydroxyetyl)-4-metylthiazole |
|---|---|
| CAS: | 137-00-8 |
| FEMA: | 3204 |
CAS 1003-04-9 Tetrahydrothiophen-3-one Cấp Thực Phẩm Hóa Chất Thiophene Độ tinh khiết cao 99% Hương thơm mặn, thịt, tỏi và bơ
| Tên IUPAC: | Tetrahydrothiophen-3-one |
|---|---|
| Công thức hóa học: | C4H6OS |
| Số CAS: | 1003-04-9 |
Chất trung gian hóa học dạng lỏng trong suốt 2-Phenylthiophene có độ tinh khiết cao CAS 4861-58-9
| độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|
| điểm nóng chảy: | -49,15°C (ước tính) |
| Điểm sôi: | 95-97°C 30mm |


