Tất cả sản phẩm
Kewords [ water treatment polyacrylic acid solution ] trận đấu 7 các sản phẩm.
Axit polyacrylic CAS 9003-01-4 chất làm đặc, chất huyền phù và chất phân tán hiệu quả trong xử lý nước
| MF: | C15H17CLO3 |
|---|---|
| Điểm sôi: | 116°C |
| Tỉ trọng: | 1,2 g/ml ở 25 ° C |
Axit polyacrylic PAA CAS 9003-01-4 Chất chống tái bám Dưỡng chất thay thế phosphate
| MF: | C15H17CLO3 |
|---|---|
| Điểm sôi: | 116°C |
| Tỉ trọng: | 1,2 g/ml ở 25 ° C |
Axit polyacrylic CAS 9003-01-4 Các công thức vi khuẩn và thuốc diệt tinh trùng để bảo vệ chống lại HIV
| MF: | C15H17CLO3 |
|---|---|
| Điểm sôi: | 116°C |
| Tỉ trọng: | 1,2 g/ml ở 25 ° C |
CAS: 9003-01-4 Polyacrylic acid hiệu quả ức chế quy mô và xử lý nước phân tán
| MF: | [C3H4O2] |
|---|---|
| CAS: | 9003-01-4 |
| Điểm sôi: | 116°C |
Axit Polyacrylic (PAA) CAS9003-01-4 Chất làm đặc và chất ổn định nhũ hóa cho ngành dệt, sản xuất giấy và mỹ phẩm
| MF: | [C3H4O2] |
|---|---|
| CAS: | 9003-01-4 |
| Điểm sôi: | 116°C |
Chất ức chế đóng cặn và chất phân tán Polyacrylate Natri (PAAS) và Polyme siêu hấp thụ cho xử lý nước
| MF: | C3H4O2 |
|---|---|
| CAS: | 9003-04-7 |
| Tỉ trọng: | 1,32 g/mL ở 25°C |
2-acrylamido-2-methylpropanesulfonic acid-acrylic acid copolymer (AA/AMPS) CAS 40623-75-4 Các lĩnh vực xử lý nước phun dầu mỏ, xử lý nước nồi hơi, khử muối nước biển, xử lý nước
| MF: | C10H17NO6S |
|---|---|
| CAS: | 40623-75-4 |
| hình thức: | Chất lỏng nhớt |
1


